권보아 : jumpingtoboa
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

권보아 : jumpingtoboa

jumpingtoboa

PortalPortal  บ้านบ้าน  ค้นหาค้นหา  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ ?action=view&current=009936_MOLTese-  

มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Venus*

Venus*

มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ   มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ EmptyThu May 07, 2009 7:30 pm

ตามหัวข้อนะคะ แหล่งขายสินค้าอัลบั้มของพี่สาวซื้อที่ไหนกันบ้างคะ? แล้วสะสมกันไปถึงไหนแล้ว?
หุหุ....
ตอนนี้ส่วนตัวก็ 6อัลบั้มแล้วนะคะก็มี
BoA The face - CD+DVD
BoA made in 20Twenty
BoA Girl on Top (Made in thailand)
BoA Key of heart (Made in thailand)
BoA Sweet impact
BoA outgrow

ตอนนี้กำลังจะซื้อ BoA Best&Usa 2cd+dvd อยู่ค่ะ

แนะนำที่ซื้อ และรายละเอียดสำหรับคนที่ตามหาอยากจะซื้ออัลบั้มของเจ๊บัว

1.ร้าน Cap ที่กห้างสรรพสินค้าซีคอนสแควร์ค่ะ มีตั้ง 2 ชั้น
(อยู่แถวบ้านเราเอง ^^ ส่วนมากร้านนี้อัลบั้มของเจ๊บัวจะแอร์พอร์ตแต่ของนอกมาค่ะ ไม่เมดอินไทยแลนด์)
http://cap.co.th (ดูสินค้าที่มีของเจ๊บัวได้ที่เว็บนี้ค่ะ สั่งซื้อสินค้าทางเว็บจะส่งถึงภายฝน 1-3 วัน)

2.ร้าน Korean Star ที่พร้อมพงษ์ สุขุมวิท 24 ตึกมะฮอกกานี
(ร้านนี้อิมพอร์ตแต่ของเกาหลีแท้เลย ไม่ว่าจะเก่า-ใหม่ พี่ๆก็จะหามาให้หมดเลย แต่จะแพงนะ ไม่ต้องสนใจเรื่องราคาหรอกค่ะ แนะนำเลยนะคะ สำหรับคนที่อยากจะหาซื้ออัลบั้มเก่าๆของเจ๊มือ 1
ก็สั่งพี่ร้านรี้เลยค่ะ พี่เขาสั่งของที่เกาหลีทุกวันพฤหัสบดี ตอนนี้ก็สั่งอัลบั้ม Best&USA CD+DVD ก็ประคาประมาณ 1290 บาทค่ะ ถ้าเป็นสมาชิกจะลดให้ 8% ที่เหลือที่เป็นพวก CD, DVD
ก็ราคาเริ่มต้นที่ 400 - 500 ร้อยบาทขึ้นค่ะ หุหุ)
- http://koreanstari.hi5.com (ติดต่อสอบถามรายละเอียดต่างๆ หรืออยากจะสั่งสินค้า พูดคุยกับพี่พนักงานของร้านก็เข้าอันนี้ค่ะ)
- http://koreanstari.com (อันนี้เข้าไม่ได้ แค่อยากโพสไว้เป็นแหล่งใหญ่)
- http://ilovekoreanstar.weloveshopping.com/ (เข้าอันนี้เพื่อชมสินค้าอื่นๆ)
ปล.ร้านนี้พนักงานเอาใจใส่ใจลูกค้าอย่างดีและเฟรนด์ลี่มาก ถ้าอยากจะได้อัลบั้มของเจ๊บัวแบบเก่ามากๆแทบจะพลิกแผ่นดินหา พี่แกก็หามาให้หมดจนได้ค่ะ แม้กระทั่งโปสเตอร์ แท่งไฟ ฯลฯ
5 บาท 10 บาท เล็กๆน้อยๆ ก็สั่งได้หมด ซึ้งใจจริงๆ หุหุ รับลองๆ ^^ เหลือก็แค่เตรียมเงินเอาไว้เท่านั้นเอง
สั่งซื้อะสินค้าทางเว็บหรือกับพี่ๆทางไฮ5 ทางเว็บบอร์ดสินค้าได้โดยตรงค่ะ ประมาณ 2อทิตย์สินค้าจากเกาหลี - ไทย - และถึงบ้านคุณ(ถ้าหากต้องการส่งทาง EMS) หรือจะรับด้วยตัวเองก็ได้ค่ะ

เป็นยังไงคะ รักเจ๊บัวก็สนับสนุน อุดหนุนเจ๊กันหน่อยนะคะ
Let's Go1 Jumping!!
ขึ้นไปข้างบน Go down
PuRE_YelloW
ID; Peace B
ID; Peace B

มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ   มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ EmptyThu May 14, 2009 10:56 pm

เราก็จะอิมพอร์ตเช่นกันค่ะ

แต่เว็บ www.cap.co.th ก็ดีนะค่ะ
เอาเข้ามจากจีน แต่ราคาไทย

เว็บอิมพอร์ตก็หาจากพวก exteen อะค่ะ

ที่สะสมก็มีแต่ของไทย
Concert The Face Tour
Concert Love&Honest Tour
Album Made in twenty(20)
po_kung
Eat you up
Eat you up
po_kung

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ   มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ EmptyThu Jun 11, 2009 9:05 am

น่าสนจังๆๆๆ

เก็บตังเว่ยยยยย - -*

เราไปหาแล้วไม่ค่อยได้อะ

ส่วนมากก้ได้้เป็นโปสเตอร์ กับพวกซีดีมาบ้างง

เอออ ซีดีเก่าๆอะ หายากพอๆกับงมเข็มในมหาสมุทรเลยนะนั่น - -

ยังไงก็ขอบคุณมากนะคะ
marklonson

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ   มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ EmptyFri Feb 26, 2010 6:06 am

ชอบมากเลยค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
ฝากบทกลอนแห่งความหวังด้วยนะค่ะ สู้ๆค่ะ

ไม่มีคำว่าแพ้หากว่าเราได้เริ่ม
ไม่มีคำว่าอยู่ที่เดิมหากเราได้ค้นหา
ไม่มีคำว่าเป็นที่หนึ่งหากยังต้องพึ่งพา
ไม่มีคำว่าดีกว่าหากว่าเราไม่ตั้งใจ

กำลัง in love ฟังเพลงที่นี่ได้ค่ะ
ฟังเพลง เพราะๆ เพลงใหม่ ฟังเพลงใหม่ เพลงmp3 mp3ใหม่ คลายเครียดดีกว่าค่ะ
โหลดเพลง โหลดเพลงmp3 โหลดเพลงmp3ฟรี โหลดเพลงฟรี โหลดเพลงใหม่ฟรี โหลดเพลงใหม่ โหลดmp3 ไม่มีนะค่ะ
pairy
the face
the face
pairy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ   มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ EmptyWed Mar 03, 2010 4:53 am

ขอบคุณมากคร้า 4 6 boa1 5

มาแนะนำแหล่งที่ซื้อสินค้าของพี่สาว BoA กันเถอะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1